ตารางเดินรถ บขส.999
กรุงเทพมหานคร : สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (รังสิต) - น่าน : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.น่าน
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : กรุงเทพมหานคร - น่าน
สถานี : สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (รังสิต) - สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.น่าน
ค้นพบ
1
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 567 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
18:30 น.
กรุงเทพฯ - ทุ่งช้าง
ม.1ข
28
567
รถออกต้นทาง 18:30 น.
กรุงเทพฯ - ทุ่งช้าง
567 ฿
ม.1ข